Army Phoenix
Trang Chủ | Nội dung họp clan .Ý thức tập thể. Vấn đề Hanzo. - Page 2 - Forum | Registration | Login
[ Tin Nhắn Mới · Thành Viên · Forum rules · Tìm Kiếm · RSS ]
  • Page 2 of 2
  • «
  • 1
  • 2
Forum moderator: LastPhoenix  
Forum » Giao Lưu - Trao Đổi » Phòng Hội ý » Nội dung họp clan .Ý thức tập thể. Vấn đề Hanzo.
Nội dung họp clan .Ý thức tập thể. Vấn đề Hanzo.
NgUoItInHhAnZoDate: Tuesday, 2008-12-23, 10:27 AM | Message # 16
Lính
Group: Users
Status: Offline
ho ho. Nếu mà nói không giúp gì cho clan thì Hanzo đâu có được ở trong clan tới h. Char Hanzo bạn bú Boss Sub,Hazu bú Boss QT,lm 4 Hiếu cầm, Lm 5 bạn cầm. Nhưng bạn nhắc mình thế, nhưng hỏi bạn char của bạn bạn tự lên QT+tự Sub ah. Bạn bú mình thì mình cám ơn bạn. Nhưng mà nếu một khi đã theo phe nào thì cũng phải đổi lại một cái gì đó( vui vẻ chẳng hạn). Chứ không lẽ đi theo một clan mà đến chuyện bú Boss mà cũng nhắc đến. Queen Ant bạn nghĩ bạn đã kiếm được nó chưa hay là Hanzo chỉ bạn mới biết chổ. QA được thả là gì bạn đã nhắc đến chuyện Bú Boss cho Hanzo. Bạn săn QA chỉ có nhóm của bạn. Hanzo không trung thành với người không xem anh em ra gì! Hết
Attachments: 6190323.jpg (144.5 Kb)

Cây muốn lặng mà gió chằng muốn dừng

holyangelDate: Wednesday, 2008-12-24, 7:54 PM | Message # 17
Đại Tướng
happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy happy

NICKGAME:HOLYANGEL~~~~~~>ADMIN FORUM HTTP://GIAOLUU.US.TO
-YÊU THẦM TĂNG THANH HÀ
_THÍCH THẦM NHỎ BẠN CÙNG LỚP

NgUoItInHhAnZoDate: Thursday, 2008-12-25, 3:54 AM | Message # 18
Lính
happy happy happy happy happy
Attachments: 2699893.jpg (27.3 Kb)

CrazyPhoenixDate: Friday, 2008-12-26, 6:47 AM | Message # 19
Trung Úy
tui nói thiệt nha ông hanzo mem clan đủ đồ chưa mà ông giấu , ông ko raid được thì người khác raid , còn con đĩ Q holyangel đồ gì cũng như nhau thì mài đập AM làm gì hả dog ? , ko mún đọc đọc vào là thấy mún chửi cái nào cũng như nhau thì mặc kamian đi mặc DC làm gì ?? AM+8 cũng như SOM vậy sao ko xài SOM mà cầm AM chi , ko bik thì im đéo ai nói mài là ngu đâu nhá

Đời là cục gạch đập là nát , tình là hạt bụi fủi là bay kakaka (^.^)

holyangelDate: Friday, 2008-12-26, 1:32 PM | Message # 20
Đại Tướng
dis mẹ mày mày đọc mà ko biết động não à angry >( mày không hiểu ý tao nói à ý tao là cầm cảm giác như nhau chứ có nói sức mạnh như nhau đâu angry
tao chơi cho vui thôi cần déo gì item mạnh cần thì tao quăng kho đéo cần chơi
mày nghe cho rõ tao nói tao chơi cho vui thôi cầm gì chã được cái AM là tiền clan góp từ từ mà có thì mua AM cầm cái chính là vui thôi hết vui thì nghĩ chả có vấn đề gì với tao( AM nếu nghĩ thì teo cho thèn K có gì thì hỏi nó đừmg hỏi tao happy )
mày nên nhớ l2 thích thì tao xóa cái 1 à nhưng thấy clan còn đông người ol nên teo còn để chứ ko cũng delete như mấy cái folder
P/s: AM DCR ko có cũng chẳng ảnh hưởng gì đến tao đâu mày khéo lo happy ^_^ happy ^_^ happy ^_^ happy ^_^ happy ^_^ happy
teo cũng chẳng thèm nói làm gì nhưng cái giọng của mày làm teo nổi mụn ko chịu được angry >( angry >( angry >( angry >( happy happy happy

NICKGAME:HOLYANGEL~~~~~~>ADMIN FORUM HTTP://GIAOLUU.US.TO
-YÊU THẦM TĂNG THANH HÀ
_THÍCH THẦM NHỎ BẠN CÙNG LỚP

Message edited by holyangel - Friday, 2008-12-26, 1:41 PM

NgUoItInHhAnZoDate: Friday, 2008-12-26, 2:50 PM | Message # 21
Lính
"tui nói thiệt nha ông hanzo mem clan đủ đồ chưa mà ông giấu".Chứ không phải Crazy..v..v.. săn không được nên đỡ thừa Mem chưa đủ đồ ah. Con QA này AU săn đã bao lâu rồi. Thấy AU có một số người săn thế là đủ, nên để cho người khác săn. Chúng ta phải biết chia sẻ chứ smile . Trong clan AU những ai đã được mua QA với giá 1/2 rồi wacko .Xin chữ ký người đó coi, ngưỡng mộ cool

FireChaoDate: Saturday, 2008-12-27, 5:35 AM | Message # 22
Tổng Tư Lệnh
Group: Administrators
Ac ac ac, aki log con Firechao dj pk tu`m lum vay angry angry angry angry angry
yeu csu truoc khi pk phsj noi' cau: tao ko phai thang thach nha angry angry angry
@holy: cho be dj smile cho Am be dj smile anh holy oi smile

phat1987Date: Saturday, 2008-12-27, 9:22 AM | Message # 23
Trung Úy
cái gì wa rùi thì cho wa luôn đi , nhắc lại chuyện cũ làm gì

lucluongfbiDate: Monday, 2008-12-29, 3:06 PM | Message # 24
Trung Úy
me. trong clan noi' chuyen dang` hoang cai' tui. bay lam` deo' j` chui? tuc. ghe vay chung clan hay la` ke~ thu` ma` dung. 1 chut' la` chui? vay. . kao de^` nghi. cai nao` then` nao` ko bang` long thi` dung` vao 4roum chui? ra YM chui? rieng cho tien. 4rum ko fai la` cho^~ de~ DA voi then` Quang cai~ lon. sad sad

nhìn gì mà nhìn

LunMaDeThuongNo1Date: Sunday, 2009-01-25, 2:08 PM | Message # 25
Thiếu Tướng
wacko wacko wacko wacko wacko wacko wacko

Gà Quay
Mài Hả Bưỡi

Forum » Giao Lưu - Trao Đổi » Phòng Hội ý » Nội dung họp clan .Ý thức tập thể. Vấn đề Hanzo.
  • Page 2 of 2
  • «
  • 1
  • 2
Search: