Army Phoenix
Trang Chủ | Những điều Leader muốn nói - Forum | Registration | Login
[ Tin Nhắn Mới · Thành Viên · Forum rules · Tìm Kiếm · RSS ]
  • Page 1 of 2
  • 1
  • 2
  • »
Forum moderator: LastPhoenix  
Forum » Giao Lưu - Trao Đổi » Phòng Hội ý » Những điều Leader muốn nói
Những điều Leader muốn nói
LastPhoenixDate: Monday, 2008-11-24, 5:16 AM | Message # 1
Leader
Group: Moderators
Status: Offline
Thân chào tất cả các anh em AU ( ArmyUnited).
_ LastPhoenix: Trong thời gian vừa qua Khoa thất vọng về các anh em trong clan nhiều wa'. Khoa đưa ra vài ví dụ cụ thể anh em xem và suy nghĩ rùi đưa ra ý kiến trên Forum nhé.
Làm leader Khoa đã nói Ring Earing Boss Khoa bán 1/2 giá. Khoa hỏi 1 điều thời gian canh boss là cả ngày lẫn đêm vì boss ra random từ 24h>38h sau khi boss chết ví dụ những người ko raid boss thì thơi gian canh boss = Thời gian farm rep S cả ngày. Thế ai có đủ can đảm và bản lĩnh để bán 1/2 giá cho clan như Khoa ?????? Có ai đã từng farm rep S cả ngày rùi bán cho clan 1/2 giá ko, thời gian đó cũng = thời gian canh boss đó.
+ Vì sao những người chưa có Ring boss xin raid mà Khoa ko cho: Vì rút kinh nghiệm từ bên Kain làm như thế member sẽ lầy ra ko có bỏ thời gian vào việc canh boss , ở Kain chỉ có Khoa và Phong là 2 người canh boss khi boss ra thì kêu member xuống raid chứ ko có 1 người nào chịu bỏ thời gian ra canh boss phụ.
+ Vì sao đòi săn Khoa ko cho: Vì cũng đã làm như thế 1 lần chỉ thèn Cón cách Raid Core , thời gian đâu thì nó chịu khó canh boss và raid nhưng 1 thời gian nó đã tự làm giảm giá trị và xem thường công sức của nó = cách down giá ring xuống còn 200m trong khi K bán 450m /1 vẫn có người mua đều đều. Làm như thế nên 1 tuần sau nó đã nãn săn Core và ko báo lại cho Clan biết chỉ muốn ăn 1 mình mà ko raid dc cũng ko nói để bị ks mất thế độc quyền của clan.
____ Liệu Khoa có làm gì sai chăng, K đã chơi vì tập thể nên đã bán 1/2 giá liệu có ai làm dc như thế ??? Hỏi các Leader các clan trong L2 có ai quan tâm đến member như vậy.
Nếu K có làm gì sai thì anh em cứ post ý kiến của mình lên đây để mọi người cùng xem. Nếu tất cả anh em đều ko tán thành cách làm của K thì K sẽ giải tán Clan ..... Còn ai ko chấp nhận dc những gì Leader nói và ko phục thì xin mời Out Clan.
Nhiều lần cần tập trung đều lấy Điện thoại ra gọi, có ai gọi giùm đâu.
Thân chào.

Hãy giữ lại những ký ức tốt đẹp về ArmyUnited

keepsilentDate: Monday, 2008-11-24, 5:28 AM | Message # 2
Lính
Group: Users
Em không có ý kiến gì.

y3s0rnoDate: Monday, 2008-11-24, 5:41 AM | Message # 3
Lính
cool có vụ gì đây tao mới out clan chưa đc 1 tháng tụi mày làm loạn ah khiến leader tao khổ tâm angry angry angry kao mà bít kao xử

.:.Boss.:.

crystphoenixDate: Monday, 2008-11-24, 5:59 AM | Message # 4
Lính
angry angry LD wan tam the' ma' memer cha ai hieu sad sad

FireChaoDate: Monday, 2008-11-24, 6:08 AM | Message # 5
Tổng Tư Lệnh
Group: Administrators
ac, vụ gì vậy anh khoa, đứa nào ý kiến ý cò à, theo em ko nên vì ba cái vụ tiền bạc này mà xích mích trong clan, Spy hoặc người ngoài vào và đọc thì mọi người thấy thế nào ? làm trò cười ah`. tốt nhất ai có ý kiến chưa rõ ràng về anh hoặc nghi ngờ thì anh cứ nói ra để mọi người cùng nhau góp ý nó !

kerDate: Monday, 2008-11-24, 7:39 AM | Message # 6
Lính
ôi mèn ơi chuyện gần 3 tháng trc....... ket tìn mới bán co 1 cai core gia 200m mà.......................................................................................................................................... .............................................mà thực sự thì QA chưa 1 lận đc raid qua.thì nếu bắt gặp QA ko ai đánh thì đánh chư ko quan tâm gì lắm (cần gấp 1 cai ring QA để sài chứ ko kinh doanh)...hết

Added (2008-11-24, 7:21 Am)
---------------------------------------------
nếu đc thì leader bán cho thèng cón+ theng minh môi~ đưa 1 cái giá 1/2 ( thèng minh chưa có nó toàn sài hàng muợn của adevetising)...thanx nhìu

Added (2008-11-24, 7:39 Am)
---------------------------------------------
có bàn với thèng Minh,để ko làm mất lòng leader, từ bậy giờ thèng cón+Minh hưa là se~ tuyệt đối ko đụng đến QA nưa~ trừ khi leader cho..........hết

PK leader

lucluongfbiDate: Monday, 2008-11-24, 8:19 AM | Message # 7
Trung Úy
tinh` hinh` hem on^~,,,, giai~ tan' clan la` hem on^~ . Con` cai' chuyen ban' buon^ ma` dan^~ den' giai~ tan' clan la` ko thoa~ dang' ti' nao` sad sad sad sad

nhìn gì mà nhìn

ParkDate: Monday, 2008-11-24, 10:28 AM | Message # 8
Trung Úy
moá, lại chuyện boss nữa, boss nhỏ pé chừa cho LD nhá, thương LD nhìu, boss bự mà LD ks là tán chít mịa giờ, hơ hờ....
còn chuỵên giản tán clan à.....ưhm...... hơi căng thẳng à nha, đang hùng mạnh mà giải tán clan thì ko đc đâu à nha, giải tán lm thì cho :)) :)) :)) :))

phat1987Date: Monday, 2008-11-24, 11:47 AM | Message # 9
Trung Úy
thang park ma` danh boss me gi` happy
co' con kien chu'a ma` tui bay xich mich ghe , -->lure giau nhu luc truoc cho an toa`n

holyangelDate: Monday, 2008-11-24, 1:11 PM | Message # 10
Đại Tướng
tụi mì hưởng thụ quá sung sướng mà quên đi người tạo điều kiện để tụi mày sung sướng thì thật sự tao pó tay với tụi mì angry >( angry >( angry
_tao thì ko biết tình tiết rõ ràng như thế nào nhưng với teo thì thèn K đã là đúng trách nhiệm và nghĩa vụ của 1 lít đờ tụi mì ko hổ trợ lại xyz thì đáng tội chém . gặp teo là teo treo trym tự tữ rồi happy
p/s: teo chơi thì cốt cho vui và hổ trợ clan là chính chứ ko hứng thú gì với item cả ( vì hồi xưa đồ khũng nào cũng từng cầm xài đến chán rồi thôi happy ^_^ happy ^_^ ) tao olnie thấy thèn nèo raid boss teo đều hổ trợ hết mình , For clan only và chỉ sống bằng lương và trợ cấp để lên item 1 cách từ từ cốt chỉ hổ trợ clan thêm tốt là chính dry <_< dry <_< dry
p/s: có cùng ku Khoa raid QA 1 lần smile :) smile :) smile nhưng cuối cùng phải bán để lên item mage vì ranger ghẻ quá éo hổ trợ clan được
đáng lẽ teo nghĩ l2 lâu rồi sau cái vụ vakalas nhưng thấy ku khoa còn tâm huyết quá cry ... cho nên teo còn cầm cự đến giờ cool B) cool B) cool B)

NICKGAME:HOLYANGEL~~~~~~>ADMIN FORUM HTTP://GIAOLUU.US.TO
-YÊU THẦM TĂNG THANH HÀ
_THÍCH THẦM NHỎ BẠN CÙNG LỚP

Message edited by holyangel - Monday, 2008-11-24, 1:13 PM

comeboy911Date: Thursday, 2008-11-27, 4:28 AM | Message # 11
Lính
.... toi khoa ghe .... yeu khoa nhieu` .... het

DarkDevilDate: Tuesday, 2008-12-09, 7:44 PM | Message # 12
Lính
Không biết bao nhiêu cuộc cãi vã từ những lần raid boss mà ra rồi,ko biết bao nhiêu clan,LM giải tán rồi mà vẫn còn chuyện này sao? Mà phải chi server còn mạnh,item còn đắt đỏ thì giành giật nhau,chứ C4 này nó nát vậy rồi mà tụi mày còn so đo từng chút 1....
Hơn nữa cái ring boss này nó nhạy cảm lắm,ăn chia không đều dễ nảy sinh mâu thuẫn.Theo nhìn nhận chủ quan thì cách chia của thằng Khoa là quá ok rồi,nhiều thằng còn định ăn riêng nữa làm gì????1 ring boss thì thêm được bao lăm,tiền thì giờ nó rẻ bèo.Túm lại: đáng không?

AU đâu phải 1 clan mà member mới gặp 1 lần,2 lần rồi thôi,cả 1 tập thể chơi chung suốt 1 thời gian dài,tính tình thế nào,cách chơi ra sao,trong clan tự tụi mày biết rõ hơn hết.Không lẽ vì con boss mà giải tán cả 1 clan từng sống cùng sống,chết cùng chết (đúng đến từng chi tiết...).Về phần này tao thấy thằng Khoa tự nhiên đòi giải tán clan có hơi quá,1 câu nói của LD nói ra có ý nghĩa với member rất nhiều,mày nói vậy anh em dễ hoang mang lắm.

@all:chỉ là cảm nghĩ cá nhân,còn phần còn lại AU tự thu xếp.Có gì anh em ngồi lại nói chuyện với nhau,chuyện ko lớn đừng xé ra to.Hồi trước cũng từng 1 lần rồi,nhiều khi cũng thấy buồn nên ko muốn cảnh cũ lập lại thôi.Mà....giờ có ring boss,đồ ++,skill++... cũng vô nghĩa rồi.Ảo!!!!!
Cố gắng giữ lại tình cảm anh em mới là cái quan trọng.
Sống trên đời sống cần có 1 tấm lòng,để làm gì em biết không?.....Nhậu ddeee!!! Thứ 7 này nhé,đi đầy đủ,lần cuối tao ngồi uống với anh em trong LM đó.
Chúc AU luôn đoàn kết!!!!

LunMaDeThuongNo1Date: Sunday, 2009-01-25, 2:06 PM | Message # 13
Thiếu Tướng
wacko wacko wacko wacko wacko wacko wacko

Gà Quay
Mài Hả Bưỡi

jianiangDate: Monday, 2009-04-06, 9:01 AM | Message # 14
Trung Sĩ
sad sad sad

sao mọi chuyện luôn là Boss vậy?

mọi người vì clan đi nào....

mong mọi người đừng làm chuyện không đáng nữa.

topic này mà để người ngoài clan đọc được thì làm mất mặt AU quá..

là một LD thì phải lo cho mọi người, lo cho clan... thì khoa chịu nhiều áp lực lém rồi...

mong moi người nghe LD chút chút thôi.... ra ngoài pk = bia là được rùi

Anh là cây "cột" trong nhà...
Mong em đừng làm "hố" chôn tập thể...
Hãy "chôn" sống một mình anh

char chinh BenzBMW
EE JiaNiang + JiaEE
dance Youneedance
Orc JiaOverLord

tuan10174Date: Monday, 2009-04-06, 2:54 PM | Message # 15
Lính